รายละเอียดยาไม่พร้อมใช้งานในภาษาที่เลือกข้อความต้นฉบับจะปรากฏขึ้น

Dehorsan


Jedna šumivá tableta obsahuje 500 mg paracetamolu, 200 mg kyseliny askorbové, 4 mg chlorfenamin-
maleinátu.

Pomocné látky se známým účinkem:
Jedna šumivá tableta obsahuje 254,5 mg (11,06 mmol) sodíku.
Jedna šumivá tableta obsahuje 799,00 mg (2,32 mmol) isomaltu.
Jedna šumivá tableta obsahuje glukózu (jako obsah maltodextrinu)

Úplný seznam pomocných látek viz bod 6. 1.

Dehorsan

การเลือกผลิตภัณฑ์ในข้อเสนอของเราจากร้านขายยาของเรา
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
375 CZK
 
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
499 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
275 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
125 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
1 290 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
19 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
619 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
29 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
269 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
229 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
229 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
99 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
99 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
139 CZK
 
มีสินค้า | การจัดส่งจาก 79 CZK
275 CZK

เกี่ยวกับโครงการ

โครงการที่ไม่ใช่เชิงพาณิชย์ที่มีอยู่โดยอิสระเพื่อจุดประสงค์ในการเปรียบเทียบยาเสพติดในระดับปฏิสัมพันธ์ผลข้างเคียงตลอดจนราคายาและทางเลือกของพวกเขา

ภาษา

Czech English Slovak

ข้อมูลเพิ่มเติม