COLDREX HORKý NáPOJ CITRON S MEDEM por plv sol scc Leaflet


 
Chi tiết về thuốc không có sẵn bằng ngôn ngữ được chọn, văn bản gốc được hiển thị

Tờ rơi gói: Coldrex horký nápoj citron s medem - 750MG/10MG/58MG Powder for oral solution in sachet


Chung: paracetamol, combinations excl. psycholeptics
Hoạt chất:
Nhóm ATC: N02BE51 - paracetamol, combinations excl. psycholeptics
Nội dung hoạt chất: 750MG/10MG/58MG, 750MG/10MG/60MG
Bao bì: Sachet

Coldrex horký nápoj citron s medem Liều dùng

Obsahuje aspartam - zdroj fenylalaninu. Obsah sacharózy je 2,47 g v jednom sáčku. Obsah sodíku je 0,12 g v jednom...hơn

Coldrex horký nápoj citron s medem Tác dụng phụ

...hơn

Coldrex horký nápoj citron s medem Tương tác

Paracetamolum 750 mg Phenylephrini hydrochloridum 10 mg Acidum ascorbicum ethylcelluloso obductum 60 mg (odpovídá acidum ascorbicum 58,5...hơn

Xem toàn bộ tờ rơi

Các sản phẩm tương tự hoặc thay thế
 
Trong kho | Giao hàng từ 29 CZK
139 CZK
 
Trong kho | Giao hàng từ 79 CZK
199 CZK
 
Trong kho | Giao hàng từ 79 CZK
199 CZK
 
Trong kho | Giao hàng từ 79 CZK
215 CZK
 
Trong kho | Giao hàng từ 79 CZK
229 CZK
 
Trong kho | Giao hàng từ 79 CZK
229 CZK
 
Trong kho | Giao hàng từ 79 CZK
229 CZK
 
Trong kho | Giao hàng từ 79 CZK
249 CZK

Giới thiệu

Một dự án phi thương mại tự do có sẵn cho mục đích so sánh thuốc laic ở mức độ tương tác, tác dụng phụ cũng như giá thuốc và lựa chọn thay thế của họ

Ngôn ngữ

Czech English Slovak

Thêm thông tin