PARACETAMOL SANECA (1000MG Tablet) -


 
Chi tiết về thuốc không có sẵn bằng ngôn ngữ được chọn, văn bản gốc được hiển thị

Paracetamol saneca -


Chung: paracetamol,acetaminofen
Hoạt chất: PARACETAMOL
Giải pháp thay thế: Panadol, Panadol baby, Panadol junior, Panadol novum, Panadol pro děti 24 mg/ml jahoda, Panadol pro děti jahoda, Paracetamol accord, Paracetamol actavis, Paracetamol apotex, Paracetamol aurovitas, Paracetamol auxilto, Paracetamol b. braun, Paracetamol baggerman, Paracetamol basi, Paracetamol dr. max, Paracetamol kabi, Paracetamol kappler, Paracetamol noridem, Paracetamol pharmaclan, Paracetamol stada, Paracetamol teva, Paracetamol xantis, Paracetamol zentiva, Paracetamol zentiva k.s., Paralen, Paralen 100, Paralen 125, Paralen 500, Paralen 500 sup, Paralen horký nápoj bez cukru, Paralen rapid, Paralen sus, Paralgil, Paralgil forte, Paramax horký nápoj, Paramax rapid, Paramegal, Parapyrex
Nhóm ATC: N02BE01 - paracetamol,acetaminofen
Nội dung hoạt chất: 1000MG, 500MG
Các hình thức: Tablet
Balení: Blister
Obsah balení: 10
Způsob podání: prodej na lékařský předpis


Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

...hơn

Paracetamol saneca

Paracetamol saneca

Các sản phẩm tương tự hoặc thay thế

Giới thiệu

Một dự án phi thương mại tự do có sẵn cho mục đích so sánh thuốc laic ở mức độ tương tác, tác dụng phụ cũng như giá thuốc và lựa chọn thay thế của họ

Ngôn ngữ

Czech English Slovak

Thêm thông tin