Ang mga detalyeng gamot ay hindi magagamit sa napiling wika, ang orihinal na teksto ay ipinapakita

Vicks symptomed forte citrón


Jeden sáček obsahuje:
paracetamolum 1000 mg
phenylephrini hydrochloridum 12,2 mg (odpovídajicí phenylephrinum 10 mg)
Pomocné látky se známým účinkem:
sacharóza 1936 mg,
aspartam 25 mg,
sodík 117,5 mg

Úplný seznam pomocných látek viz bod 6.1.


Vicks symptomed forte citrón

Katulad o alternatibong mga produkto
 
Sa stock | Pagpapadala mula sa 79 CZK
135 CZK
 
Sa stock | Pagpapadala mula sa 79 CZK
845 CZK

Tungkol sa proyekto

Isang malayang magagamit na di-komersyal na proyekto para sa layunin ng mga paghahambing sa gamot na laic sa antas ng mga pakikipag-ugnayan, mga epekto at pati na rin mga presyo ng gamot at ang kanilang mga kahalili

Mga Wika

Czech English Slovak

Karagdagang impormasyon